–––•(---•-----FÖ®µ¶/¶-----ïU-----¯¶¯hµÖn§----•---)•––––
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
–––•(---•-----FÖ®µ¶/¶-----ïU-----¯¶¯hµÖn§----•---)•––––

............nƠi cHiA sẺ cẢM xÚC...........

You are not connected. Please login or register

Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!!

KuBin
Kim Khoa
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Kim Khoa

Kim Khoa
Admin

Noel tới rùi hân hạnh giới thịu bà koan 1 số măt hàng sao :

Với rất nhiều hình thù ngộ nghĩnh, nhiều màu sắc, grass baby là 1 cách chơi sinh vật cảnh khá thụ vị.
Bạn sẽ tưới nước hàng ngày cho grass baby. Sau 3-5 ngày nó sẽ nảy mầm và lớn lên. Sau 2 tuần, bạn sẽ có 1 bộ “Tóc” xanh mướt rất đẹp mắt và cực kỳ ngộ nghĩnh:
Bạn có thể tự do sáng tạo ra các kiểu tóc mới lạ:

Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!! B2066510
Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!! 5d9db410

Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!! 7e4bc410

Và rất nhiều kiểu tóc khác do bạn tự sáng tạo ra. Grass baby rất dễ chăm sóc, phù hợp nhiều không gian: cửa sổ, bàn làm việc, phòng ngủ… Ở bất cứ đâu chúng cũng đem đến sự ngộ nghĩnh rất vui mắt!

giá 35k

Chắc chắn bạn bè và người xung quanh sẽ một cơn hú vía vì trên tay bạn cầm...ống tiêm! Nhưng đừng sợ, nó sẽ không hại đâu, chỉ là cây viết thôi mà...hihi. Ngộ nhỉ->>"hàng độc"

đặc biệt cũng có thể thay ruột cho bút nếu hết mực

với đủ màu sắc đa dạng, tha hồ cho các bạn chọn lựa

Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!! Untitl10

giá 16k

Sản phẩm là một con heo được làm bằng nước với lớp vỏ bằng nhựa nhẻo, không bể! Khi mình ném vào tường hoặc đất nó sẽ dẹp dí lại trông rất tội nghiệp, nhưng lát sau nó lại tự động phình trở lại với hình dáng ban đầu!

Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!! Kjkgh_11

giá: 30k

nhìn bề ngoài thì cây thông có vẻ đơn giản và hơi nhàm chán, nhưng chỉ với một ít nước và trồng nó như 1 cái cây thực thụ thì đảm bảo rằng bạn sẽ bị ngạc nhiên cho coi.

tin rằng đây sẽ là một món quà hết sức ý nghĩa trong dịp NOEL này

ủng hộ shop nhé các bạn

Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!! Magic-10

giá 18k

thổ lộ tình củm vs "í" bằng 1 cái cây
ngạc nhiên nhỉ? 1 cái cây à......
ôi, đừng phì cười khi đọc những dòng blog này của mình nhé........điều đó là có thật đấy.......
tớ muốn giới thiệu tới các cậu 1 loại cây mới cong: cây I love you

--------------

Một cách biểu lộ, chia sẻ tình cảm độc đáo. Một cách sáng tạo giúp bạn gửi đi những thông điệp "khó nói" hay đơn giản chỉ là giây sự hồi hộp, bất ngờ thú vị cho người nhận. Hạt Đậu với đường kính >2cm, sau khi bạn gieo vào đất ẩm, một hàng chữ sẽ hiện lên ngay trên vỏ hạt mang theo thông điệp mà bạn muốn gửi tặng bạn bè, người thân. ...

Bạn có thể tự chọn những mẫu thông điệp sẵn có và mỗi Hạt Đậu sẽ mang một thông điệp khác nhau: I Love You, Happy Birthday, Good Luck, Bye Bye, Only You, See You, I Miss You... Bạn có thể gửi những thông điệp này như một món quà thú vị cho bạn bè và người thân. Khi những thông điệp hiện ra sau 5-7 ngày gieo hạt trong đất ẩm, chắc chắn cách thể hiện của bạn sẽ gây được những ấn tượng thú vị cho người nhận. Hoặc để bất ngờ và sáng tạo hơn nữa, bạn hãy bí mật gieo những hạt Magic Bean vào trong vườn, chậu hoa... của người bạn muốn gửi thông điệp. Họ chắc hẳn sẽ vô cùng ngạc nhiên và bất ngờ đón nhận những thông điệp độc đáo và ngộ nghĩnh này!

Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!! Magic-11

Mại zô mại zô........ủng hộ ADMIN dey bà kon !!!! Magic-12

Đặc biệt, ngoài "sứ mệnh" gửi đi những thông điệp cho bạn, những hạt Magic Bean bản chất vẫn là những cây đậu đỏ khổng lồ, chúng vẫn phát triển và sinh trưởng bình thường. Điều này có nghĩa là người nhận có thể tiếp tục vun trồng cho cây phát triển tiếp tục. Chúng lớn rất nhanh với những chiếc lá to rất đẹp, chỉ sau 2-3 tháng đã hình thành 1 giàn cây đẹp mắt. Bạn sẽ được chứng kiến những bông hoa xinh xắn và không khó để có được những quả đậu có thể dài tới 30-50cm.

Để phục vụ các bạn chu đáo hơn, mình còn có bán kèm bộ chậu đất.

Một Set gồm hạt + chậu: 17k, và sau đây là hình thật của cây ngoài đời nhé! Trông dễ thương không nào?

*Đậu của mình có nhiều chữ cho các bạn lựa chọn như :

I miss you , I kiss you , good luck , only you , thank you , Darling , Happy day , happiness , happy birthday , thanks , Love , Come on , I Love You

-------------------------

cách trồng:

mua hạt về, bạn hãy ngâm nó vào chậu nước độ 30'

sau đó lấy hạt ra và.......tèn tén ten.............cho hạt vào chậu và chăm sóc cho em í đi nào...............chỉ 5-7 ngày, em í sẽ vươn vai dậy và là 1 cây đậu đẹp tuyệt cú mèo

nhớ là trồng ở chỗ có nhìu ánh sáng để em í wang hợp nhá

đem ngay em í vs những lời chúc bạn mún gửi gắm đến người ta bạn nhé

--------------

•đừng nôn nóng nếu chỉ mới trồng cây hôm wa mà ngày mai đã vội vã tự hỏi: sao nó ko nảy mầm nhỉ? nó cần thời gian để lớn đếy bạn ạ....

•nhớ chăm bẳm nước cho em í chu đáo nház, luôn phải giữ cho đất ẩm, đừng để đất khô quá, hay là ngập lụt vì nước, em í sẽ không thể phát triển đc đâu
--------------

mua ngay bạn nhé, giá cả rất phải chăng bao gồm cây, chậu và đất................chỉ 17k thoy
nếu có gì thắc mắc hay wăng ngay 1 cái comment ngay tại blog này, tớ sẽ trả lời ngay í mà
hoặc là các bạn có thể liên lạc tới

http://lop96.donut.tv

KuBin

KuBin

nhẫn cảm xúc đâu mãy

Moderators

Moderators

giao dich. seo day tao ket' magic bean vs but' man ro day' Cool

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=hLrV9NnH_c

¯•¶v¶ä§®•¯

¯•¶v¶ä§®•¯

mua ở đâu Question Question Question Question Question

Moderators

Moderators

mua Ad chu' dau e Ad seo ko tao. 1 chu de rieng mua ban' lun di lol!

zyk.i.9a6

zyk.i.9a6

y' mUa o~ a^U.......lunk mUa vs Very Happy

GooJunPyO

GooJunPyO

Mỗi thứ 5k thuj, chịu thì tao mua hết lol!

Moderators

Moderators

lỗ vốn chết Laughing

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]